ASUS Zenfone Max (ZC550KL-6A019WW)Black_1.2GHz_2GB_16GB_16042TF
4,190,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| Tên Hãng | Asus |
| Model | ZenMax ZC550KL -6A019WW |
| Màn hình | 5.5Inch |
| Độ phân giải | 1280x720 |
| CPU | Quad-Core CPU S410 Processor 1.2Ghz |
| RAM | 2Gb |
| Bộ nhớ trong (ROM) | 16Gb |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | MicroSD/ tối đa 128Gb |
| Camera | Camera sau: 13.0MP/ Camera trước 5.0MP |
| Sim | 2 sim |
| Bảo mật vân tay | Không |
| HĐH | Android 5.5 |
| Pin | 5000 mAh |
| Trọng lượng | 0.14 kg |
| Kích thước | 143.7x 71.5 x 3.5 cm |
| Màu sắc | Black |
| Cổng kết nối | MicroSD, MicroSIM, Micro USB, Audio 3.5, Wifi, Bluetouch |
| Phụ kiện kèm theo | Sách hướng dẫn sử dụng, cáp, sạc (no earphone) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | ZenMax ZC550KL -6A019WW |
| Màn hình | 5.5Inch |
| Độ phân giải | 1280x720 |
| CPU | Quad-Core CPU S410 Processor 1.2Ghz |
| RAM | 2Gb |
| Bộ nhớ trong (ROM) | 16Gb |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | MicroSD/ tối đa 128Gb |
| Camera | Camera sau: 13.0MP/ Camera trước 5.0MP |
| Sim | 2 sim |
| Bảo mật vân tay | Không |
| HĐH | Android 5.5 |
| Pin | 5000 mAh |
| Trọng lượng | 0.14 kg |
| Kích thước | 143.7x 71.5 x 3.5 cm |
| Màu sắc | Black |
| Cổng kết nối | MicroSD, MicroSIM, Micro USB, Audio 3.5, Wifi, Bluetouch |
| Phụ kiện kèm theo | Sách hướng dẫn sử dụng, cáp, sạc (no earphone) |
CPU: Intel Core i7-13620H Processor 2.4 GHz (24MB Cache, up to 4.9 GHz, 10 cores, 16 Threads)
Memory: 16GB DDR4 (8GB DDR4 on board + 8GB DDR4 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB Laptop GPU 4GB GDDR6
Display: 16-inch WUXGA (1920 x 1200) 16:10 aspect ratio, IPS, 144Hz, 300 nits, 45% NTSC color gamut, Anti-glare display
Weight: 1.80 kg