Màn Hình - LCD Asus VA32AQ (90LM0300-B01920) 31.5 inch 2K IPS (2560 x 1440) LED Anti Glare _HDMI _VGA _DisplayPort _418P
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| CPU | 8th Generation Intel Core i5 Processor (3.0GHz Up to 4.1GHz, 6 Core 9 MB L3 Cache) |
| Memory | 8GB DDr4 Bus 2666Mhz |
| Hard Disk | 1TB (1000GB) Fusion Drive |
| VGA | AMD Radeon Pro 570X with 4GB Memory |
| Display | 27 inch (5120 x 2880 pixels) Retina 5K Display 60Hz |
| Driver | None |
| Other | LAN: 10/100/1000 Mbps, Magic Keyboard & Magic Mouse, 2xThunderbolt 3 (USB-C),4x USB 3,1x SDXC Card slot,1x Headphone 3.5mm |
| Wireless | IEEE 802.11a/b/g/n + Bluetooth 4.2, 2.4 GHz |
| Weight | 5.70 Kg |
| SoftWare | Mac OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng Tại Việt Nam, Bảo Hành Chính Hãng Apple |
| Màu sắc | Silver |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: 8th Generation Intel Core i5 Processor (3.0GHz Up to 4.1GHz, 6 Core 9 MB L3 Cache)
Memory: 8GB DDr4 Bus 2666Mhz
HDD: 1TB (1000GB) Fusion Drive
VGA: AMD Radeon Pro 570X with 4GB Memory
Display: 27 inch (5120 x 2880 pixels) Retina 5K Display 60Hz
Weight: 5.70 Kg
CPU: 8th Generation Intel Core i5 Processor (3.0GHz 6 Ccore, Up to 4.1GHz, 9 MB L3 Cache)
Memory: 8GB DDr4 Bus 2666Mhz
HDD: 1TB (1000GB) Fusion Drive
VGA: AMD Radeon Pro 555X with 4GB Memory
Display: 21.5 inch Retina 4K (4096 x 2304 pixels) Display
Weight: 5.70 Kg
CPU: AMD Ryzen 3 3250U (2.6 GHz base clock,upto 3.5 GHz max boost clock, 4 MB L3 cache, 2 cores, 4 threads)
Memory: 4GB(1 x 4GB) DDR4 2400Mhz (2 khe)
HDD: SSD 256GB M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated AMD Radeon Graphics
Display: 23.8inch FHD Anti-glare WLED-backlit
Weight: 5.70 Kg
CPU: 11th Generation Intel® Tiger Lake Core™ i7 _ 11800H Processor ( 2.30 GHz, 24M Cache, Up to 4.60 GHz)
Memory: 8GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, Max 32GB Ram)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050Ti 4GB GDDR6 / Integrated Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 16.1 inch FHD (1920 x 1080) 144 Hz, IPS, micro-edge, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC
Weight: 2.4 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i7 _ 1250U (1.70 GHz, 12MB Cache Up to 4.70 GHz, 10 Cores 12 Threads)
Memory: 16GB DDR4 4266 MHz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 13.3 inch 2.8K (2880 x 1800), OLED, UWVA, edge-to-edge glass, micro-edge, Corning® Gorilla® Glass NBT™, Low Blue Light, SDR 400 nits, HDR 500 nits, 100% DCI-P3 Cảm ứng
Weight: 1.34 kg
CPU: Intel Core i3-N300 (up to 3.8 GHz, 6 MB L3 cache, 8 cores, 8 threads)
Memory: 8GB DDR4-3200 MHz RAM (1 x 8 GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel Core UHD Graphics
Display: 23.8 inch FHD (1920 x 1080), IPS, three-sided micro-edge, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 5.37
CPU: Intel Core i3-N300 (upto 3.8GHz , 6MB Cache, 8 lõi, 8 luồng)
Memory: 8GB DDR5-4800 MHz (1 x 8 GB)
HDD: 256GB SSD PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 21.5 inch, FHD (1920 x 1080), VA, viền siêu mỏng ba mặt, chống chói, 250 nits, 99% sRGB
Weight: 4.17 kg
CPU: 8th Generation Intel Core i5 Processor (3.0GHz Up to 4.1GHz, 6 Core 9 MB L3 Cache)
Memory: 8GB DDr4 Bus 2666Mhz
HDD: 1TB (1000GB) Fusion Drive
VGA: AMD Radeon Pro 570X with 4GB Memory
Display: 27 inch (5120 x 2880 pixels) Retina 5K Display 60Hz
Weight: 5.70 Kg