Corsair ™ RM750x (2018) — 750 Watt 80 PLUS® Gold Certified Fully Modular PSU (CP-9020179-NA) _919KT
3,250,000
| Nhà sản xuất | Dell |
| Model | AW410K |
| Đèn nền | RGB per-key |
| Keyswitch | Cherry MX Brown |
| Độ bền Switch | 100 triệu lần nhấn |
| Số phím | 108 |
| Keyboard Rollover | N-key với Anti-Ghosting |
| Kết nối | USB |
| Dây cáp | 2m cáp USB |
| Dạng bàn phím | Fullsize |
| Bảo hành | 24 tháng |

| Bảo hành | 12 tháng |
| Nhà sản xuất | Dell |
| Model | AW410K |
| Đèn nền | RGB per-key |
| Keyswitch | Cherry MX Brown |
| Độ bền Switch | 100 triệu lần nhấn |
| Số phím | 108 |
| Keyboard Rollover | N-key với Anti-Ghosting |
| Kết nối | USB |
| Dây cáp | 2m cáp USB |
| Dạng bàn phím | Fullsize |
| Bảo hành | 24 tháng |
