HP Workstation Z440 (F5W13AV) Intel Xeon E5-1603V3_4GB_1TB 7K2_VGA Quadro K620 2GB
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| Sản phẩm | HP Workstation Z440 |
| Tên Hãng | HP |
| Model | Z440-F5W13AV |
| Bộ VXL | Xeon - E5-1603V3 |
| Chipset | Intel PCH C226 |
| Cạc đồ họa | VGA rời, Nvidia Quadro K620 2Gb GFX |
| Bộ nhớ | 4GB DDR4-2400 (1x4GB) RegRAM |
| Ổ cứng | 1TB 7200 RPM SATA Hard Drive |
| Kết nối mạng | 10/100Mbps |
| Ổ quang | DVDRW |
| Phụ kiện | Key/mouse |
| Cổng giao tiếp | Front: 4 USB 3.0; 1 microphone; 1 headset.Back: 4 USB 3.0; 2 USB 2.0; 2 PS/2; 1 RJ-45; 1 audio line in; 1 audio line out.Internal: 1 USB 2.0; 1 USB 3.0 |
| Khe cắm mở rộng | 2 PCIe Gen3 x16 1 PCIe Gen3 x8 (open-ended) 1 PCIe Gen2 x4 (open-ended) 1 PCIe Gen2 x1 (open-ended) 1 PCI |
| Công suất nguồn | 525W |
| Hệ điều hành | Option |
| Kiểu dáng | Case đứng to |
| Kích thước | 33.83 x 38.15 x 10.5 cm |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Sản phẩm | HP Workstation Z440 |
| Tên Hãng | HP |
| Model | Z440-F5W13AV |
| Bộ VXL | Xeon - E5-1603V3 |
| Chipset | Intel PCH C226 |
| Cạc đồ họa | VGA rời, Nvidia Quadro K620 2Gb GFX |
| Bộ nhớ | 4GB DDR4-2400 (1x4GB) RegRAM |
| Ổ cứng | 1TB 7200 RPM SATA Hard Drive |
| Kết nối mạng | 10/100Mbps |
| Ổ quang | DVDRW |
| Phụ kiện | Key/mouse |
| Cổng giao tiếp | Front: 4 USB 3.0; 1 microphone; 1 headset.Back: 4 USB 3.0; 2 USB 2.0; 2 PS/2; 1 RJ-45; 1 audio line in; 1 audio line out.Internal: 1 USB 2.0; 1 USB 3.0 |
| Khe cắm mở rộng | 2 PCIe Gen3 x16 1 PCIe Gen3 x8 (open-ended) 1 PCIe Gen2 x4 (open-ended) 1 PCIe Gen2 x1 (open-ended) 1 PCI |
| Công suất nguồn | 525W |
| Hệ điều hành | Option |
| Kiểu dáng | Case đứng to |
| Kích thước | 33.83 x 38.15 x 10.5 cm |
CPU: Intel® Core™ 5 120U 1.4GHz up to 5.0GHz 12MB
Memory: 16GB (8x2) Onboard LPDDR5x 5200MHz
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.3" WUXGA (1920x1200), IPS, 300nits, Anti-glare, 100% sRGB, 60Hz
Weight: 1.79 kg
CPU: Intel Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 4GB DDR4 3200
HDD: 256GB SSD PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel Core i3-1315U up to 4.5Ghz, 10MB
Memory: 8GB DDR4-3200 MT/s (1 x 8GB)
HDD: 256GB SSD PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 14 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Narrow bezel, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC
Weight: 1,40 Kg
CPU: Intel Core i5-13400, P-core 2.5GHz up to 4.6GHz, E-core 1.8GHz up to 3.3GHz, 20MB
Memory: 8GB DDR5 4800Mhz, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 32GB
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4.25 kg
CPU: Intel Core i5 Raptor Lake - 1335U (up to 4.6 GHz, 12MB)
Memory: 16GB (1 x 16GB) DDR4 2 khe (1 khe 16 GB + 1 khe rời)
HDD: 512 GB SSD NVMe PCIe
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch inch FHD (1920 x 1080), 60 Hz, IPS, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC
Weight: 1.79 kg