Lenovo ThinkPad Laser Wireless Mouse 0A36188
400,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
24 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc
| Model | LS32CG552EEXXV |
| Loại màn hình | LED |
| Tấm nền | VA |
| Kích thước | 32 inch |
| Độ phân giải | 2560 x 1440 |
| Tần số quét | 165Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tỷ lệ tương phản | 2500:1 |
| Độ sâu của màu | 16.7M |
| Độ rộng dải màu | 72% NTSC |
| Độ sáng màn hình | 300cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Cổng kết nối | 1 x Display Port 1.2 2 x HDMI |
| Công nghệ | Flicker-Free, FreeSync, Eye Saver Mode |
| Backmount | Hỗ trợ VESA 75x75mm |
| Cáp đi kèm |
1 x HDMI 1 x Display Port |
| Xuất xứ |
Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Model | LS32CG552EEXXV |
| Loại màn hình | LED |
| Tấm nền | VA |
| Kích thước | 32 inch |
| Độ phân giải | 2560 x 1440 |
| Tần số quét | 165Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tỷ lệ tương phản | 2500:1 |
| Độ sâu của màu | 16.7M |
| Độ rộng dải màu | 72% NTSC |
| Độ sáng màn hình | 300cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Cổng kết nối | 1 x Display Port 1.2 2 x HDMI |
| Công nghệ | Flicker-Free, FreeSync, Eye Saver Mode |
| Backmount | Hỗ trợ VESA 75x75mm |
| Cáp đi kèm |
1 x HDMI 1 x Display Port |
| Xuất xứ |
Trung Quốc |
CPU: Intel® Core™ i5-13500 (up to 4.8 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 24 MB L3 cache, 14 cores, 20 threads)
Memory: 8 GB DDR4-3200 MT/s
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® UHD Graphics 770
Weight: 4.2 kg