LCD HP Z24n G3 (1C4Z5AA) | 24 inch WUXGA IPS | HDMI | DisplayPort | USB A 3.2 Gen 1 | 0922E
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốcTHÔNG SỐ SẢN PHẨM
| Màn hình | 23.8" IPS |
| Độ phân giải tối đa | FHD (1920 x 1080) |
| Độ lớn điểm ảnh | 0,27 x 0,27 mm |
| Tỷ lệ | 16:9 |
| Độ sáng | 250 nit |
| Tần số quét | Tần số scan màn hình (chiều ngang) 30-86 KHz Tần suất scan màn hình (chiều dọc) 50-75 Hz |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Thời gian phản hồi | 5ms GtG (với bộ khởi động nhanh) |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | 4 cổng SuperSpeed USB Type-A có tốc độ truyền tín hiệu 5Gbps (1 cổng sạc) 1 USB-B 1 DisplayPort™ 1.2 1 HDMI 1.4 |
| Kích thước | Kích thước tối thiểu (R x S x C) : 53,94 x 4,7 x 32,26 cm (không có bản lề) 53,94 x 7,5 x 32,26 cm (có bản lề) (không có đế) Kích thước Có Khung đỡ (R x S x C): 53,94 x 21,1 x 50,7 cm Kích thước đóng thùng (R x S x C) : 62,1 x 14 x 40 cm |
| Trọng lượng | 5,4 kg |
| Tính năng nổi trội | Chống lóa, Tràn viên 3 mặt HP Eye Ease (có chứng nhận Giải pháp phần cứng ánh sáng xanh thấp TÜV) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Màn hình | 23.8" IPS |
| Độ phân giải tối đa | FHD (1920 x 1080) |
| Độ lớn điểm ảnh | 0,27 x 0,27 mm |
| Tỷ lệ | 16:9 |
| Độ sáng | 250 nit |
| Tần số quét | Tần số scan màn hình (chiều ngang) 30-86 KHz Tần suất scan màn hình (chiều dọc) 50-75 Hz |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Thời gian phản hồi | 5ms GtG (với bộ khởi động nhanh) |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Cổng kết nối | 4 cổng SuperSpeed USB Type-A có tốc độ truyền tín hiệu 5Gbps (1 cổng sạc) 1 USB-B 1 DisplayPort™ 1.2 1 HDMI 1.4 |
| Kích thước | Kích thước tối thiểu (R x S x C) : 53,94 x 4,7 x 32,26 cm (không có bản lề) 53,94 x 7,5 x 32,26 cm (có bản lề) (không có đế) Kích thước Có Khung đỡ (R x S x C): 53,94 x 21,1 x 50,7 cm Kích thước đóng thùng (R x S x C) : 62,1 x 14 x 40 cm |
| Trọng lượng | 5,4 kg |
| Tính năng nổi trội | Chống lóa, Tràn viên 3 mặt HP Eye Ease (có chứng nhận Giải pháp phần cứng ánh sáng xanh thấp TÜV) |
| Bảo hành | 36 tháng |
CPU: Intel Core i3-1315U, 1.2GHz up to 4.5GHz, 10MB
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 256GB SSD M.2 2280 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 14 inch FHD (1920 x 1080) 16:9 300nits Anti-glare display NTSC: 45%, 60Hz
Weight: 1,40 Kg
CPU: Intel® Core™ i7-13620H (2.40GHz up to 4.90GHz, 24MB Cache)
Memory: 16GB(1x16GB) DDR5 SO-DIMM (2 x DDR5 SO-DIMM, up to 64GB)
HDD: 512GB M.2 2280 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 14.0inch FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS, Anti-glare, 300nits, 45% NTSC, LED backlit
Weight: 1.4 kg
CPU: Intel Core™ Ultra 5 135H, 14C (4P + 8E + 2LPE) / 18T, Max Turbo up to 4.6GHz, 18MB Intel® Smart Cache
Memory: 1x 16GB SO-DIMM DDR5-5600
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Intel® Arc™ Graphics
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.7 kg