Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Chip Apple M2 CPU 8-core |
| Memory | 16GB |
| Hard Disk | 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| VGA | 10 core GPU |
| Display | 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664) |
| Other | 2x Thunderbolt / USB 4, 3.5 mm headphone, cổng sạc MagSafe 3 |
| Wireless | Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3 |
| Battery | 52,6 Whrs |
| Weight | 1.24Kg |
| SoftWare | Mac OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng Tại Việt Nam, Bảo Hành Chính Hãng |
| Màu sắc | Silver |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Chip Apple M2 CPU 8-core
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Apple M4 chip with 10‑core CPU and 10‑core GPU
Memory: 24GB
HDD: 512GB SSD
VGA: VGA Apple
Display: Liquid Retina 13.6inch (2560x1664), IPS, 500nits, mật độ 224 pixel, True Tone technology
Weight: 1.24kg
CPU: Apple M4 10 Core CPU
Memory: 24Gb
HDD: 512Gb SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: Liquid Retina 13.6inch (2560x1664), IPS, 500nits, mật độ 224 pixel, True Tone technology
Weight: 1.24kg
CPU: Chip Apple M2 CPU 8-core
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Chip Apple M2 CPU 8-core
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Chip Apple M2 CPU 8-core
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Chip Apple M2 CPU 8-core
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Chip Apple M2 CPU 8-core
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Chip Apple M2 CPU 8-core
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Chip Apple M2 CPU 8-core
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Chip Apple M2 CPU 8-core
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Chip Apple M2 CPU 8-core
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Chip Apple M2 CPU 8-core
Memory: 16GB
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg