Giấy Ford Màu 80 A4 (XD,XL,V,H)
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Apple M3 8 Core CPU |
| Memory | 16GB 1 Khe ram |
| Hard Disk | 256GB SSD |
| VGA | VGA Apple - 10 core GPU |
| Display | 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ |
| Driver | None |
| Other | 2x Thunderbolt / USB 4, 3.5 mm headphone, cổng sạc MagSafe 3 |
| Wireless | Wi-Fi 6E + Bluetooth 5.3 |
| Battery | Lên đến 18 giờ phát lại phim trên ứng dụng Apple TV Lên đến 15 giờ lướt web không dây Pin lithium-polymer 66,5 watt giờ |
| Weight | 1,51Kg |
| SoftWare | Mac OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Apple M3 8 Core CPU
Memory: 16GB 1 Khe ram
HDD: 256GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ
Weight: 1,51Kg
CPU: Apple M4 chip with 10‑core CPU and 10‑core GPU
Memory: 24GB
HDD: 512GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: Liquid Retina 13.6inch (2560x1664), IPS, 500nits, mật độ 224 pixel, True Tone technology
Weight: 1.24Kg
CPU: Apple M4 10 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512Gb SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Apple M4 10 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512Gb SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 13.6Inch Liquid Retina (2560 x 1664)
Weight: 1.24Kg
CPU: Apple M3 8 Core CPU
Memory: 16GB 1 Khe ram
HDD: 256GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ
Weight: 1,51Kg
CPU: Apple M3 8 Core CPU
Memory: 16GB 1 Khe ram
HDD: 256GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ
Weight: 1,51Kg
CPU: Apple M3 8 Core CPU
Memory: 16GB 1 Khe ram
HDD: 256GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ
Weight: 1,51Kg
CPU: Apple M3 8 Core CPU
Memory: 16GB 1 Khe ram
HDD: 256GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ
Weight: 1,51Kg
CPU: Apple M3 8 Core CPU
Memory: 16GB 1 Khe ram
HDD: 256GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ
Weight: 1,51Kg
CPU: Apple M3 8 Core CPU
Memory: 16GB 1 Khe ram
HDD: 256GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ
Weight: 1,51Kg
CPU: Apple M3 8 Core CPU
Memory: 16GB 1 Khe ram
HDD: 256GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ
Weight: 1,51Kg
CPU: Apple M3 8 Core CPU
Memory: 16GB 1 Khe ram
HDD: 256GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ
Weight: 1,51Kg
CPU: Apple M3 8 Core CPU
Memory: 16GB 1 Khe ram
HDD: 256GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ
Weight: 1,51Kg
CPU: Apple M3 8 Core CPU
Memory: 16GB 1 Khe ram
HDD: 256GB SSD
VGA: VGA Apple - 10 core GPU
Display: 15.3inch Retina 2880x1864 LED-backlit with IPS60HZ
Weight: 1,51Kg