Ugreen VGA male to male cable 5M 11632 GK
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz |
| Memory | 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots) |
| Hard Disk | 512GB SSD PCIe (M.2 2230) |
| VGA | AMD Radeon™ Graphics |
| Display | 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display |
| Other | 1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C 1x HDMI 1x Headphone/Microphone combo audio jack |
| Wireless | Wi Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth |
| Battery | Brand New 100% |
| SoftWare | Windows 11 Home SL+ Office |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng Tại Việt Nam, Bảo Hành Chính Hãng |
| Màu sắc | Silver |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: Intel Core Ultra 7 255U 2.0GHz up to 5.2GHz, 12MB
Memory: 32GB DDR5 5600MT/s (1 x 32GB) 2 khe tối đa 64GB
HDD: 512GB SSD M.2 2230 PCIe Gen4
VGA: Intel Graphics
Display: 14 inch FHD+ (1920x1200), 60Hz, IPS, Anti-Glare, 300 nit, 45% NTSC
Weight: 1.35 kg
CPU: Intel Core i7 Tiger Lake - 1165G7 (4 nhân, 8 luồng, 2.80 GHz, 12 MB)
Memory: 16 GB LPDDR4X (On board) 4267 MHz, không hỗ trợ nâng cấp
HDD: 1 TB SSD M.2 PCIe (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 2TB), hỗ trợ thêm 1 khe cắm SSD M.2 PCIe mở rộng (nâng cấp tối đa 2TB)
VGA: Card tích hợp - Intel Iris Xe Graphics
Display: 14 inches 100% sRGB 400 nits Chống chói Anti Glare LED Backlit Màn hình Wide View
Weight: 1.01 kg
CPU: Intel Core Ultra 5 235U (12 TOPS NPU; 12MB, up to 4.9 GHz)
Memory: 16GB DDR5 5600MHz
HDD: 512GB PCIe Gen4 NVMe
VGA: Intel Graphics
Display: 13.3 inch FHD+, 60Hz, 300 nits, 45% NTSC, Anti-Glare, Non-Touch
Weight: 1.23 kg
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display
CPU: AMD Ryzen™ 5 7530U Processor 2.0GHz - Max. Boost Clock: Up to 4. 50 GHz
Memory: 16GB (16x1) DDR4 3200MHz (2 slots)
HDD: 512GB SSD PCIe (M.2 2230)
VGA: AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6inch, FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display