Áo Mưa Size 1 Người Thương Hiệu Acer _ Màu Xanh Lá
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache) |
| Memory | 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB) |
| Hard Disk | 512 GB PCIe® NVMe™ SSD |
| VGA | Intel® Graphics |
| Display | 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC |
| Driver | None |
| Other | 1 x USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge) 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate 1 x AC power 1 x HDMI 1.4b 1 x stereo headphone/microphone combo jack |
| Wireless | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE-VT 802.11a/b/g/n/ax (2x2) + Bluetooth® 5.4 |
| Battery | 3Cell 41Wh |
| Weight | 1.59 kg |
| SoftWare | Windows 11 Home SL |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg
CPU: Intel Core 5-120U (1.40Ghz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR4 3200 MHz (1x16GB)
HDD: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC
Weight: 1.59 kg