LCD LG 29WN600 | 29 inch Full HD IPS (2560 x 1080) UltraWide™ HDR AMD FreeSync™ | HDMI | 0920ID
Balo tặng
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB |
| Memory | 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard) |
| Hard Disk | 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2) |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Display | 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare |
| Driver | None |
| Other | 2x Thunderbolt™ 4 supports display / power delivery 2x USB 3.2 Gen2 1x HDMI 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
| Wireless | Intel® Wireless-AX211 (2x2)+ BT |
| Battery | 80WHr |
| Weight | 1.350 g |
| SoftWare | Freedos |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Xám |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard)
HDD: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Weight: 1.350 g
CPU: Intel Core Ultra 7 155H 1.4GHz up to 4.8GHz 24MB
Memory: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Arc graphics
Display: 16" WQXGA+ (2880 x 1800), 16:10, OLED, DCI-P3 99%, Anti-glare, 400nit, 0.2ms
Weight: 1279 g
CPU: Intel Core i5-1340P (up to 4.60 GHz, 12MB)
Memory: 16GB LPDDR5 (Dual Channel, 6000MHz)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 14 inch WUXGA (1920 x 1200), 16:10, IPS Non Touch, 350nits, Anti-Glare, DCI-P3 99% (Thông thường), Tối thiểu 95%
Weight: 999 g
CPU: AMD Ryzen 5 7530U (upto 4.50GHz, L2 Cache: 3MB/ L3 Cache: 16MB)
Memory: 16GB LPDDR4X (không nâng cấp được)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: AMD Radeon Graphics
Display: 14inch FHD(1920 x 1080), IPS 100% sRGB, 60Hz, Acer ComfyView LED-backlit TFT LCD
Weight: 1.2 kg
CPU: Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard)
HDD: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Weight: 1.350 g
CPU: Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard)
HDD: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Weight: 1.350 g
CPU: Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard)
HDD: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Weight: 1.350 g
CPU: Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard)
HDD: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Weight: 1.350 g
CPU: Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard)
HDD: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Weight: 1.350 g
CPU: Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard)
HDD: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Weight: 1.350 g
CPU: Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard)
HDD: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Weight: 1.350 g
CPU: Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard)
HDD: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Weight: 1.350 g
CPU: Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard)
HDD: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Weight: 1.350 g
CPU: Intel Core i7-1360P 2.2GHz up to 5.0GHz 18MB
Memory: 16GB (8x2) LPDDR5 6000MHz (Onboard)
HDD: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Weight: 1.350 g