Ugreen MM119 VGA Male to DVI-D(24+1) Female Converter 30839 _GK
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
24 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng) |
| Memory | 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200 |
| Hard Disk | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® |
| VGA | Integrated AMD Radeon™ Graphics |
| Display | 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare |
| Driver | None |
| Other | 1x USB 2.0 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB-C® 3.2 Gen 1 (support data transfer only) 1x HDMI® 1.4b 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Card reader 1x Power connector |
| Wireless | Wi-Fi® 6, 802.11ax 2x2 + BT5.2 |
| Battery | Integrated 42Wh |
| Weight | 1.38 kg |
| SoftWare | Windows 11 Home SL |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Xám |
| Bảo hành | 24 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel® Core™ i5-13420H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.1 / 4.6GHz, E-core 1.5 / 3.4GHz, 12MB
Memory: 8GB Soldered DDR5-4800 + 8GB SO-DIMM DDR5-4800
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.73 kg
CPU: AMD Ryzen 5 7430U (16MB, up to 4.30GHz)
Memory: 16GB LPDDR4X Onboard
HDD: 1TB PCIe NVMe SSD
VGA: AMD Radeon Graphics
Display: 14.0 inch FHD IPS 60Hz 100%sRGB 300nits
Weight: 1.25 kg
CPU: AMD Ryzen™ 5 5625U (6C / 12T, 2.3 / 4.3GHz, 3MB L2 / 16MB L3)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 15.6" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.6 Kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 7 5700U (1.8 GHz - 4.3 GHz/ 8MB/ 8 nhân, 16 luồng)
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ Graphics
Display: 14" FHD (1920x1080) IPS 250nits Anti-glare
Weight: 1.38 kg