Màn Hình - LCD AOC I2476VW 23.6 inch FHD IPS (1920 x 1080) LED Backlit Display _VGA _DVI-D _27217D
Kèm bộ chuột + Phím Dell chính hãng
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng

Back
8. Cable cover screw hole | 9. DP++ 1.4/HDCP 2.3 port | 10. RJ-45 port 10/100/1000 Mbps | 11. 2 USB 2.0 ports with Smart Power On | 12. 2 USB 3.2 Gen 1 Type-A ports | 13. Line-out audio port | 14. Power connector
Side (left)
15. SD 3.0 card reader | 16. USB 3.2 Gen 1 Type-C™ | 17. Headset/Universal audio port | 18. USB 3.2 Gen 1 Type-A port with PowerShare
Side (right)
19. Hard drive activity light
| CPU | Intel CoreTM i3-10105T(4 Cores/6MB/8T/3.0GHz upto 3.9Ghz) |
| Memory | 4GB (1x4GB) DDR4 non ECC memory |
| Hard Disk | 256GB SSD PCIe NVMe Class 35 M2 |
| VGA | Integrated Intel UHD Graphics |
| Display | 21.5" FHD 1920x1080 IPS No Touch Anti-Glare, Camera |
| Other | Port: RJ45, USB, Display Port |
| Wireless | Qualcomm QCA61x4a 802.11ac dual band 2x2 + Bluetooth 5 |
| SoftWare | Windows 11 Home SL 64bit |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Black |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel CoreTM i3-10105T(4 Cores/6MB/8T/3.0GHz upto 3.9Ghz)
Memory: 4GB (1x4GB) DDR4 non ECC memory
HDD: 256GB SSD PCIe NVMe Class 35 M2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD 1920x1080 IPS No Touch Anti-Glare, Camera
Display: 23.8 inch - FHD - IPS - 100Hz
CPU: Intel Core i7-1355U Processor 1.7 GHz (12M Cache, up to 5 GHz, 10 cores)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM( 2 khe, 1 khe 8 GB + 1 khe trống)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) 100Hz 16:9 LCD 250nits, 100Hz 100%sRGB Wide view, Anti-glare display
Weight: 5.40 kg
CPU: Intel® Core™ i5-1335U Processor 1.3GHz (12M Cache, up to 4.6GHz, 10 cores)
Memory: 8GB DDR4 3200MHz Onboard (1x SO-DIMM socket, up to 40GB SDRAM)
HDD: 512GB SSD M.2 PCIe 4.0 (1 slot nâng cấp thay thế)
Display: 15.6" FHD (1920 x 1080) 16:9, TN, Màn hình chống chói, Đèn nền LED, 220nits, NTSC: 45%, Tỷ lệ màn hình trên kích thước: 83%
Weight: 1.69 kg
CPU: Intel® Core™ i5-13420H Processor 2.1 GHz (12MB Cache, up to 4.6 GHz, 8 cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM 2 khe (1 khe 8 GB + 1 khe trống)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® UHD Graphics
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) 16:9 LCD 250nits sRGB: 100% 75Hz 1000:1 cảm ứng
Weight: 06.90 kg
CPU: Intel CoreTM i3-10105T(4 Cores/6MB/8T/3.0GHz upto 3.9Ghz)
Memory: 4GB (1x4GB) DDR4 non ECC memory
HDD: 256GB SSD PCIe NVMe Class 35 M2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD 1920x1080 IPS No Touch Anti-Glare, Camera
CPU: Intel CoreTM i3-10105T(4 Cores/6MB/8T/3.0GHz upto 3.9Ghz)
Memory: 4GB (1x4GB) DDR4 non ECC memory
HDD: 256GB SSD PCIe NVMe Class 35 M2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD 1920x1080 IPS No Touch Anti-Glare, Camera
CPU: Intel CoreTM i3-10105T(4 Cores/6MB/8T/3.0GHz upto 3.9Ghz)
Memory: 4GB (1x4GB) DDR4 non ECC memory
HDD: 256GB SSD PCIe NVMe Class 35 M2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD 1920x1080 IPS No Touch Anti-Glare, Camera
CPU: Intel CoreTM i3-10105T(4 Cores/6MB/8T/3.0GHz upto 3.9Ghz)
Memory: 4GB (1x4GB) DDR4 non ECC memory
HDD: 256GB SSD PCIe NVMe Class 35 M2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD 1920x1080 IPS No Touch Anti-Glare, Camera
CPU: Intel CoreTM i3-10105T(4 Cores/6MB/8T/3.0GHz upto 3.9Ghz)
Memory: 4GB (1x4GB) DDR4 non ECC memory
HDD: 256GB SSD PCIe NVMe Class 35 M2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
Display: 21.5" FHD 1920x1080 IPS No Touch Anti-Glare, Camera