LCD HP P27v G4 (9TT20AA) | 27 inch Full HD IPS | VGA | HDMI | 0922E
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| Ethernet |
Integrated 100/1000M |
| Rear Ports |
|
| Left Ports |
|
| CPU | Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache |
| Memory | 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM) |
| Hard Disk | 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD |
| VGA | Intel Graphics |
| Display | 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB |
| Other | EOS Wireless Mouse & Keyboard, Black, English |
| Wireless | Intel® Wi-Fi® 6 AX201, 802.11ax 2x2 + BT5.2 |
| Weight | 6 Kg |
| SoftWare | No OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg
CPU: Intel Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB Intel® Smart Cache
Memory: 8GB DDR5-5600 (1x8GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6 Kg