Ổ cứng GT Laptop Toshiba 1TB 2.5" Sata - MQ01ABD100M (9.5mm) 118MC
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốcTHÔNG SỐ
| Sản phẩm | Máy tính đồng bộ |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | Vostro 3888 - 70280190 |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10105 (3.7GHz turbo up to 4.4Ghz, 4 nhân 8 luồng, 6MB Cache, 65W) |
| RAM | 8GB (1 x 8GB) DDR4 2666MHz |
| Khe cắm ram | 2 khe |
| Ổ cứng | 1TB 7200rpm |
| Nâng cấp SSD | Nâng cấp SSD M.2 chuẩn Nvme |
| Card đồ họa | Đồ họa Intel® UHD 630 |
| Ô đĩa | Có |
| Kết nối mạng | 802.11ac |
| 10/100/1000 Mbps | |
| Keyboard & Mouse | Bàn phím: Dell Wired Keyboard KB216 Black (English) |
| Chuột: Dell MS116 Wired Mouse Black | |
| Cổng kết nối | Front: |
| - 1 x 5:1 MCR | |
| - 1 x Audio Combo Jack | |
| - 2 x USB 3.1 Gen 1 Type-A | |
| Rear: | |
| - 1 x Line in/out and Microphone Port | |
| - 1 x VGA | |
| - 1 x HDMI out | |
| - 4 x USB 2.0 | |
| - 1 x Network Port | |
| Cổng mở rộng | 1 x PCIe x16 slot |
| 2 x PCIe x1 slot | |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home 64 + Office Home and Student 2021 |
| Kích thước | Height: 324.30 mm x Width: 154.00 mm x Depth: 293.00 mm |
| Cân nặng | 4.93 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Sản phẩm | Máy tính đồng bộ |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | Vostro 3888 - 70280190 |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10105 (3.7GHz turbo up to 4.4Ghz, 4 nhân 8 luồng, 6MB Cache, 65W) |
| RAM | 8GB (1 x 8GB) DDR4 2666MHz |
| Khe cắm ram | 2 khe |
| Ổ cứng | 1TB 7200rpm |
| Nâng cấp SSD | nâng cấp SSD M.2 chuẩn Nvme |
| Card đồ họa | Đồ họa Intel® UHD |
| Ô đĩa | Có |
| Kết nối mạng | 802.11ac |
| 10/100/1000 Mbps | |
| Keyboard & Mouse | Bàn phím: Dell Wired Keyboard KB216 Black (English) |
| Chuột: Dell MS116 Wired Mouse Black | |
| Cổng kết nối | Front: |
| - 1 x 5:1 MCR | |
| - 1 x Audio Combo Jack | |
| - 2 x USB 3.1 Gen 1 Type-A | |
| Rear: | |
| - 1 x Line in/out and Microphone Port | |
| - 1 x VGA | |
| - 1 x HDMI out | |
| - 4 x USB 2.0 | |
| - 1 x Network Port | |
| Cổng mở rộng | 1 x PCIe x16 slot |
| 2 x PCIe x1 slot | |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home 64 + Office Home and Student 2021 |
| Kích thước | Height: 324.30 mm x Width: 154.00 mm x Depth: 293.00 mm |
| Cân nặng | 4.93 kg |
CPU: Core Ultra 7 255HX, 20 cores (8 P-cores + 12 E-cores), 20 thread, 36MB cache, Max Turbo Frequency 5.2 GHz
Memory: 16GB (2x8GB) DDR5 5600MHz (2x SO-DIMM socket, up to 96GB SDRAM)
HDD: 1TB NVMe PCIe SSD Gen4x4 w/o DRAM (2x M.2 SSD slot)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 Laptop GPU powers advanced AI with 572 AI TOPS
Display: 16.0 inch QHD+ (2560x1600) 16:10, IPS 240Hz, 100% DCI-P3 (Typ.) 500 nits, G to G 3ms, ANTI-GLARE,Non-touch
Weight: 2.5 kg
CPU: Core Ultra 7 255HX, 20 cores (8 P-cores + 12 E-cores), 20 thread, 36MB cache, Max Turbo Frequency 5.2 GHz
Memory: 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz (2x SO-DIMM socket, up to 96GB SDRAM)
HDD: 1TB NVMe PCIe SSD Gen4x4 w/o DRAM (2x M.2 SSD slot)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 Laptop GPU powers advanced AI with 572 AI TOPS
Display: 16.0 inch QHD+ (2560x1600) 16:10, IPS 240Hz, 100% DCI-P3 (Typ.) 500 nits, G to G 3ms, ANTI-GLARE,Non-touch
Weight: 2.5 kg