ASUS Zenfone Go ZB452KG 6G043WW (70077962) Qualcomm® MSM8212 (1.2GHz) _ 1GB_ 8GB_ Gold_ 4162FT
2,199,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| Tên Hãng | Asus |
| Model | ZenMax ZC550KL - 1B002WW |
| Màn hình | 5.5Inch |
| Độ phân giải | 1280x720 |
| CPU | Quad-Core CPU S410 Processor 1.2Ghz |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong (ROM) | 16GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | MicroSD/ tối đa 128Gb |
| Camera | Camera sau: 13.0MP/ Camera trước 5.0MP |
| Sim | 2 sim |
| Bảo mật vân tay | Không |
| HĐH | Android 5.5 |
| Pin | 5000 mAh |
| Trọng lượng | 0.14 kg |
| Kích thước | 143.7x 71.5 x 3.5 cm |
| Màu sắc | Black |
| Cổng kết nối | MicroSD, MicroSIM, Micro USB, Audio 3.5, Wifi, Bluetouch |
| Phụ kiện kèm theo | Sách hướng dẫn sử dụng, cáp, sạc (no earphone) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | ZenMax ZC550KL - 1B002WW |
| Màn hình | 5.5Inch |
| Độ phân giải | 1280x720 |
| CPU | Quad-Core CPU S410 Processor 1.2Ghz |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong (ROM) | 16GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | MicroSD/ tối đa 128Gb |
| Camera | Camera sau: 13.0MP/ Camera trước 5.0MP |
| Sim | 2 sim |
| Bảo mật vân tay | Không |
| HĐH | Android 5.5 |
| Pin | 5000 mAh |
| Trọng lượng | 0.14 kg |
| Kích thước | 143.7x 71.5 x 3.5 cm |
| Màu sắc | Black |
| Cổng kết nối | MicroSD, MicroSIM, Micro USB, Audio 3.5, Wifi, Bluetouch |
| Phụ kiện kèm theo | Sách hướng dẫn sử dụng, cáp, sạc (no earphone) |
CPU: Intel® Core i3-1315U, 6C (2P + 4E) / 8T, P-core 1.2 / 4.5GHz, E-core 0.9 / 3.3GHz, 10MB
Memory: 8GB Soldered DDR4-3200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 15.6" FHD (1920x1080) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
Weight: 1.65 kg