Corsair K70 RGB MK.2 Cherry MX Red Mechanical Gaming Keyboard with RGB LED Backlit (CH-9109010-NA) _919KT
3,900,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc
| Thông số kĩ thuật | |
| Nhà sản xuất | Dell |
| Model | AW3423DW |
| Loại màn hình | OLED monitor |
| Tấm nền | Quantum Dot OLED |
| Kích thước | 34.18 inch |
| Độ phân giải | 2K 3440 x 1440 |
| Tần số quét | 175Hz với DP hoặc 100Hz với HDMI |
| Tỷ lệ khung hình | 21:9 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Màu hiển thị | 1.07B màu |
| Độ bão hòa màu | 149% sRGB, 99.3% DCI-P3 |
| Độ sáng màn hình | 1000cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | 0.1 ms |
| Cổng kết nối | 2 x HDMI 2.0 |
| 1 x DisplayPort 1.4 | |
| 2 x USB 3.2 Gen1 Type-A downstream hỗ trợ sạc 1.2 | |
| 2 x USB 3.2 Gen1 Type-A downstream | |
| 1 x USB 3.2 Gen1 Upstream Type-B | |
| Audio line-out | |
| Headphones | |
| Công nghệ | ComfortView, Anti-reflective , G-SYNC, VESA HDR True Back 400 |
| Backmount | Chuẩn VESA 100 x 100mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Thông số kĩ thuật | |
| Nhà sản xuất | Dell |
| Model | AW3423DW |
| Loại màn hình | OLED monitor |
| Tấm nền | Quantum Dot OLED |
| Kích thước | 34.18 inch |
| Độ phân giải | 2K 3440 x 1440 |
| Tần số quét | 175Hz với DP hoặc 100Hz với HDMI |
| Tỷ lệ khung hình | 21:9 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Màu hiển thị | 1.07B màu |
| Độ bão hòa màu | 149% sRGB, 99.3% DCI-P3 |
| Độ sáng màn hình | 1000cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | 0.1 ms |
| Cổng kết nối | 2 x HDMI 2.0 |
| 1 x DisplayPort 1.4 | |
| 2 x USB 3.2 Gen1 Type-A downstream hỗ trợ sạc 1.2 | |
| 2 x USB 3.2 Gen1 Type-A downstream | |
| 1 x USB 3.2 Gen1 Upstream Type-B | |
| Audio line-out | |
| Headphones | |
| Công nghệ | ComfortView, Anti-reflective , G-SYNC, VESA HDR True Back 400 |
| Backmount | Chuẩn VESA 100 x 100mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
CPU: Bộ xử lý Intel® Core ™ i3-1125G4 bộ nhớ đệm 8M, lên đến 3,70 GHz
Memory: 4GB DDR4-3200 MHz RAM (1 x 4 GB, 2 Slots)4GB DDR4-3200 MHz RAM (1 x 4 GB, 2 Slots)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 23.8inch diagonal, FHD (1920 x 1080), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC - Touch
Weight: 5.85 kg
Memory: 24 Inch Full HD - IPS - 16:10 | 99% sRGB
CPU: Intel® Core™ i5-13420H Processor 12M Cache, up to 4.60 GHz
Memory: 32GB DDr5 Bus 5600Mhz (2 Slot, 16GB x 01, Max 64GB Ram)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.63 kg