Laptop Apple Macbook Air 13 ( Z1600098B ) | M2 | CPU 8 core | 10 core GPU | Ram 16GB | 256GB SSD | 13.6Inch | Mac OS | 1Yrs | 0924
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Apple M2 8-core CPU |
| Memory | 16GB |
| Hard Disk | 256GB |
| Display | 13.6-inch |
| Driver | None |
| Other | 2x Thunderbolt / USB 4, 3.5 mm headphone, cổng sạc MagSafe 3 |
| Wireless | Wi-Fi 6, Bluetooth 5.0 |
| Battery | 30 Wh |
| Weight | 1.42 kg |
| SoftWare | Mac OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg
CPU: Apple M4 chip with 10‑core CPU and 8‑core GPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB Có thể nâng cấp thành: 512GB, 1TB, hoặc 2TB
Display: Có đèn nền LED 13,6 inch với công nghệ IPS Độ phân giải gốc 2560x1664 với mật độ 224 pixel mỗi inch Độ sáng 500 nit
Weight: 1,24 kg
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg
CPU: Apple M2 8-core CPU
Memory: 16GB
HDD: 256GB
Display: 13.6-inch
Weight: 1.42 kg