Màn Hình - LCD AOC M2060SWD 19.5 inch FHD (1920 x 1080) LED Blacklit Display_ Analog RGB VGA _DVI _27217D
1,700,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Hệ điều hành | Windows 11 + Office Home and Student 2021 |
| Chipset | Intel® |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel® Core™ i3-13100 (bộ nhớ đệm 12M, lên đến 4,50 GHz) |
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz , 2 khe cắm Ram - max 64GB |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIE NVME SSD |
| Card Đồ họa | Intel® UHD Graphics |
| Đĩa quang | Không DVD |
| Cổng giao tiếp mạng | Wifi 802.11ac; Bluetooth 5.2 |
| Cổng giao tiếp kết nối thiết bị | Cổng I/O phía trước : 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x Headphone/ Microphone combo audio jack Cổng I/O phía sau : 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x RJ45 (LAN), 1 x Audio-out |
| Bàn phím và chuột | Bàn phím & chuột |
| Kích thước | 29.3cm x 15.4cm x 32.43cm (W x D x H) |
| Trọng lượng | 4.75kg ( Trọng lượng có thể thay đổi tùy theo cấu hình) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Hệ điều hành | Windows 11 + Office Home and Student 2021 |
| Chipset | Intel® |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel® Core™ i3-13100 (bộ nhớ đệm 12M, lên đến 4,50 GHz) |
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz , 2 khe cắm Ram - max 64GB |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIE NVME SSD |
| Card Đồ họa | Intel® UHD Graphics |
| Đĩa quang | Không DVD |
| Cổng giao tiếp mạng | Wifi 802.11ac; Bluetooth 5.2 |
| Cổng giao tiếp kết nối thiết bị | Cổng I/O phía trước : 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x Headphone/ Microphone combo audio jack Cổng I/O phía sau : 2 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x RJ45 (LAN), 1 x Audio-out |
| Bàn phím và chuột | Bàn phím & chuột |
| Kích thước | 29.3cm x 15.4cm x 32.43cm (W x D x H) |
| Trọng lượng | 4.75kg ( Trọng lượng có thể thay đổi tùy theo cấu hình) |
| Bảo hành | 12 tháng |
CPU: 12th Generation Intel® Alder Lake Core™ i5 _ 1235U Processor (1.30 GHz, 12MB Cache Up to 4.40 GHz, 10 Cores 12 Threads)
Memory: 8GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, 8GB x 01, Max 32GB Ram)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 23.8 inch Diagonal Full HD (1920 x 1080) VA Three-Sided Micro-Edge Anti-Glare 250Nits 72% NTSC
Weight: 5.40 Kg