Ugreen VGA male to male cable 5M 11632 GK
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz |
| Memory | 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB) |
| Hard Disk | 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| VGA | Integrated Intel UHD Graphics 730 |
| Other | Front: - 1 x 5:1 MCR - 1 x Audio Combo Jack - 2 x USB 3.1 Gen 1 Type-A Rear: - 1 x Line in/out and Microphone Port - 1 x VGA - 1 x HDMI out - 4 x USB 2.0 - 1 x Network Port Cổng mở rộng 1 x PCIe x16 slot 2 x PCIe x1 slot |
| Wireless | 11ac, 2x2 + BT5.0 |
| SoftWare | Windows 11 Home SL 64bit + Office HS 2021 |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Black |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel Core Ultra 7 255U 2.0GHz up to 5.2GHz, 12MB
Memory: 32GB DDR5 5600MT/s (1 x 32GB) 2 khe tối đa 64GB
HDD: 512GB SSD M.2 2230 PCIe Gen4
VGA: Intel Graphics
Display: 14 inch FHD+ (1920x1200), 60Hz, IPS, Anti-Glare, 300 nit, 45% NTSC
Weight: 1.35 kg
CPU: Intel Core Ultra 5 235U (12 TOPS NPU; 12MB, up to 4.9 GHz)
Memory: 16GB DDR5 5600MHz
HDD: 512GB PCIe Gen4 NVMe
VGA: Intel Graphics
Display: 13.3 inch FHD+, 60Hz, 300 nits, 45% NTSC, Anti-Glare, Non-Touch
Weight: 1.23 kg
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel® Core™ i3-13100 Processor 12M Cache, up to 4.50 GHz
Memory: 8GB DDR4 Slots (DDR4-3200, Max 32GB)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel UHD Graphics 730