Màn hình Acer EK221Q E3 (UM.WE1SV.301) | 21.5 inch Full HD IPS 100Hz 1ms | Speaker | VGA | HDMI | 1023D
Display: 21.5 inch Full HD IPS 100Hz 1ms
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache) |
| Memory | 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB) |
| Hard Disk | 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4 |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Display | 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare |
| Driver | None |
| Other | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A (5 Gbps) port 1 x USB 2.0 (480 Mbps) port 1 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) Type-C® data only port 1 x HDMI 1.4 port 1 x Universal Audio Jack |
| Wireless | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE, 2x2, 802.11ax, MU-MIMO + Bluetooth 5.3 |
| Battery | 4cell 54WHr |
| Weight | 1.9kg |
| SoftWare | Windows 11 Home SL |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
Display: 21.5 inch Full HD IPS 100Hz 1ms
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg
CPU: Intel Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB DDR5 4400MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe Gen4 x4
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, 250nits, WVA, Anti- Glare
Weight: 1.9kg