Màn Hình - LCD HP 23er (T3M77AA) 23 inch FHD (1920x1080) _LED Backlight IPS _VGA _HDMI_ White _8126D
Kèm bộ chuột phím chính hãng Dell có dây
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz) |
| Memory | 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz |
| Hard Disk | 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive |
| Driver | None |
| Wireless | 11ac, 2x2 + BT5.0 |
| Weight | 6,6 Kg |
| SoftWare | Windows 11 Home SL 64bit + Office HS 2021 |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc (Malaysia) |
| Màu sắc | Black |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Thông số kỹ thuật | |
| Bộ vi xử lý | 12th Generation Intel® Core™ i5-12400 (18 MB cache, 6 cores, 12 threads, 2.50 GHz to 4.40 GHz Turbo) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home, Single Language English + Office Home & Student 2021 |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics 730 |
| Bộ nhớ Ram | 8 GB, 1 x 8 GB, DDR4, 3200 MHz 2 khe ram khả năng nâng cấp tối đa lên 64 GB |
| Ổ cứng | 256 GB, M.2, PCIe NVMe, SSD + 1TB HDD Sata 7200 rpm |
| Microsoft Office | Office Home & Student 2021 |
| Keyboard/ Mouse | Dell Optical Mouse & Keyboard |
| Cổng giao tiếp | |
| Mặt trước | Optical Disk Drive (Optional) Media Card Reader (Optional) 2 USB 2.0 ports 2 USB 3.2 Gen 1 ports 1 Global headset jack 1 SD-card reader (optional) |
| Mặt sau | 2 USB 2.0 ports with Smart Power 2 USB 3.2 Gen 1 ports 1 Audio line-out port 1 RJ-45 Ethernet port 1 AC power-supply port 1 HDMI 1.4b port 1 DisplayPort 1.4 port |
| Ổ quang | Non DVD |
| Khe cắm mở rộng | 1 SATA 3.0 ports 1 SATA 2.0 ports 1 PCIe x16 half-height slot 1 PCIe x1 half-height slot 1 M.2 2230 card slot for WiFi/Bluetooth combo card 1 M.2 2230/2280 card slots for solid-state drive |
| Kích thước | Height : 290 mm (11.42 in.) Width: 92.6 mm (3.65 in.) Depth: 292.80 mm (11.53 in.) |
| Trọng lượng | Starting weight: 3.60 kg (7.94 lb) Weight (maximum): 4.52 kg (9.96 lb) |
| Kết nối có dây | Gigabit Lan |
| Kết nôi không dây | Wireless 802.11ac 1x1 WiFi and Bluetooth |
| Nguồn | 180 W internal Power Supply Unit (PSU) |
| Xuất xứ | Malaysia |
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: Intel Core i5-13420H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.1 / 4.6GHz, E-core 1.5 / 3.4GHz, 12MB
Memory: 1x 8GB SO-DIMM DDR5-5200, hỗ trợ tối đa 32GB
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0
VGA: Intel® UHD Graphics
Display: 23.8" FHD (1920x1080) IPS Anti-glare 250nits, 99% sRGB
Weight: 6.0 kg
CPU: Intel Core i5-13420H 2.1GHz up to 4.6GHz 12MB
Memory: 16GB DDR4 3200MHz
HDD: 512GB PCIE (1x M.2 SSD slot (NVMe PCIe Gen4), 1x 2.5" SATA HDD)
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6 128-bit
Display: 15.6 inches FHD (1920 x 1080) IPS, 144 Hz
Weight: 1.86 kg
CPU: Core Ultra 9 275HX, 24 cores (8 P-cores + 16 E-cores), 24 thread, 40MB cache, Max Turbo Frequency 5.4 GHz
Memory: 16GB (2x8GB) DDR5 5600MHz (2x SO-DIMM socket, up to 96GB SDRAM)
HDD: 1TB NVMe PCIe SSD Gen4x4 w/o DRAM (2x M.2 SSD slot)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 Laptop GPU powers advanced AI with 572 AI TOPS
Display: 16.0 inch QHD+ (2560x1600) 16:10, IPS 240Hz, 100% DCI-P3 (Typ.) 500 nits, G to G 3ms, ANTI-GLARE,Non-touch
Weight: 2.5 kg
CPU: Intel Core i5-13420H 2.1 GHz (12MB Cache, up to 4.6 GHz, 8 lõi, 12 luồng)
Memory: 16GB DDR4 2 khe (8GB DDR4 Onboard + 8GB DDR4 SO-DIMM)
HDD: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6 inches 2880 x 1620 pixels
Weight: 1.70 kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg
CPU: 12th Gen Intel(R) Core(TM) i5-12400 processor (6-Core, 18M Cache, 2.5GHz to 4.4GHz)
Memory: 8GB (8Gx1) DDR4, 3200MHz
HDD: 256GB M.2 PCIe NVMe Sol id State Drive + 1TB 7200 rpm 3.5" SATA Hard Drive
Weight: 6,6 Kg